ไปเที่ยว นครศรีธรรมราช ช่วงวันพ่อ พักที่ไหนดีคะ

รบกวนแนะนำ ที่พัก และที่ท่องเที่ยวด้วย คะ ไม่ทราบว่า สภาพอากาศ ช่วงวันพ่อ ที่ นครศรีฯ จะเป็น อย่างไรบ้าง

ความคิดเห็นที่ 1
@24 botique hotel โรงแรมเปิดใหม่ ใกล้ๆ โรบินสัน ราคาหลักร้อย ใกล้ๆพัน อิอิ

เดือนธันวาคมอาจจะเจอฝนนะครับ เพราะที่นครศรี ฝนจะพีคช่วงพฤศจิกายน หรือธันวาคม แต่เอาแน่เอานอนไม่ได้ ใกล้ๆเดินทางค่อยเช็คอีกที

ตอบกลับความเห็นที่ 1

ความคิดเห็นที่ 2
ตัวเมืองๆ เยอะเหมือนกันนะลองเลือกเอา ถามมอไซค์วินก็ได้..

ตอบกลับความเห็นที่ 2

ความคิดเห็นที่ 3
แนะนำ @24 Boutique Hotel อีกเสียงครับ เพราะตอนนี้ก็พักอยู่ ความจริงพักมาตั้งแต่ วันที่ 20 เดือนที่แล้ว และก็จะพักถึงสิ้นเดือนนี้ ห้องสะอาด มีอาหารเช้า เรื่องราคาตาม คห.1 เลยครับ มีที่จอดรถ ติดกับร้านอาหาร แต่เปิดตอนเย็นถึงตี 1

ตอบกลับความเห็นที่ 3

ความคิดเห็นที่ 4
ขออนุญาตแอบถาม
อยากเช่ารถตู้พร้อมคนขับ แนะนำหน่อยได้ไหมคะ
ถ้านอนริมทะเล ไปไหนดีคะ มีเด้ก 7-8 ขวบสามคน กับแม่

ตอบกลับความเห็นที่ 4

ความคิดเห็นที่ 5
นอนริมทะเล ที่ขนอมค่ะ

ตอบกลับความเห็นที่ 5

ความคิดเห็นที่ 6
@24 Boutique Hotel ใครๆก็ว่าโอเค
คห.4
พอที่จะรู้จักรถตู้..คนขับนิสัยดีค่ะ ยังไงก็หลังไมค์ไป เผื่อให้ข้อมูลเพิ่มเติมได้ค่ะ
ริมทะเลขนอม..บ้านพักมีให้เลือกเยอะ..หลากหลายราคาค่ะ

ตอบกลับความเห็นที่ 6

ความคิดเห็นที่ 7
ขนอมอีกเสียงค่ะ

ตอบกลับความเห็นที่ 7

ความคิดเห็นที่ 8
แนะนำ @24boutiqe hotel เหมือน คห บนๆค่ะ เเต่อยากแนะนำอีกที่คือ แกรนด์นครา อยู่ตรงข้ามโรบินสันโอเชี่ยน ตรงข้าม โรงเเรมมีที่กินข้าวตั้งเเต่ 10โมงเช้าถึง 2-3 ทุ่ม อาหารพื้นบ้านค่ะ
http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=pangsie&group=1&month=03-2011&date=30 ดูรีวิวโรงเเรมเเกรนนคราจากลิ้งนี้ได้น่ะค่ะ ราคาห้อง family ก็ถูกมากประมาณ 5-6้อย เเต่ต้องโทรจองล่วงหน้าน้ะค้ะห้องพักเต็มเกือบตลอด

ส่วนรถตู้ อันนี้ต้องขอโทษด้วยไม่ทราบจริงๆค่ะ ลอง seach กูเกิ้ลดูน่ะค่ะ
ปล ถ้าไปขนอม เเนะนำให้ไปทานข้าวที่ครีวตังเกให้ได้น่ะค่ะ ถูกเเละอร่อยมากกกก

ตอบกลับความเห็นที่ 8